Fil ɗin ruwa mara igiya na'urorin haƙori ne na hannu waɗanda ke fesa ruwa tsakanin haƙoran ku a cikin bugun jini akai-akai.Suna ba da ingantacciyar hanya, mai sauri, da inganci don goge haƙoranku kullun.
Fil ɗin ruwa na Countertop (samfuran masu igiya) suna buƙatar ƙarfin aiki.Waɗannan na'urori kuma sun fi girma, suna ɗaukar sarari, kuma ba su da sauƙin tafiya da su.
Fil ɗin ruwa mai ɗaukuwa (samfuran marasa igiya) basa buƙatar wuta.Ana iya caji su, ƙanƙanta, mai sauƙin shiryawa, kuma ba sa ɗaukar sarari.
-An nuna fulawar ruwa na rage zub da jini na danko, gingivitis, zurfafa zurfafan aljihu, da kuma takin hakora.
Falan Ruwan Haƙori vs. Floss ɗin Gargajiya
Ba kamar walƙiya na gargajiya ba, fulawar ruwa na amfani da ruwa mai ƙarfi don cire plaque da barbashi na abinci tsakanin haƙoranku.Falan ruwa na samar da wasu ƙarin fa'idodi akan floss ɗin haƙori na gargajiya.Misali, suna ba da tsabta mai zurfi tare da amfani da ruwa, tukwici na jet, da hanyoyin tsaftacewa daban-daban.
Falan ruwa suma suna da nozzles masu jujjuyawa na digiri 360, suna ba da damar yin tsafta marar wahala a wuraren da ke da wuyar isa.Wannan yana taimakawa hana ƙuruciyar ƙura a kan ƙwanƙolin ku, layin ƙugiya, kuma yana sa baki baki ɗaya sabo.
-Wani bincike ya gano cewa fulawar ruwa sun fi floss tasiri da kashi 29 bisa 100 don cire plaque gabaɗaya.
Abin da ake nema a cikin Falon Ruwa mara igiya
Kafin siyan filalan ruwa mara igiya, yana da mahimmanci a nemi waɗannan fasalulluka don tabbatar da cewa kuna siyan mafi kyawun samfur:
- Rayuwar baturi mai tsayi (mai caji ko mai sarrafa batir)
- 30+ na sakan flossing mai ƙidayar lokaci
- 360-digiri tip juyawa don zurfin tsabta
- Daban-daban tukwici na flossing
- Zane mai hana ruwa
- Zane mai kariya
- Garanti
Yadda Ake Amfani da Falo Na Ruwa
Amfani da filashin ruwa tsari ne mai sauƙi:
- Cika tafki da ruwan dumi
- Danna ƙasa da ƙarfi akan tushen na'urar
- Zaɓi tip kuma danna shi a cikin riko
- Fara da saitin matsi mafi ƙanƙanci sannan ka sanya tip a cikin bakinka yayin da kake jingine kan tafki don kar ka sami ruwa a ko'ina.
- Kunna naúrar kuma rufe bakinka kawai don hana zubar ruwa let ruwan yana gudana daga bakinka zuwa cikin kwatami da ke ƙasa
- Nufi tip a layin gumaka
- Idan an gama, kashe na'urar kuma danna maɓallin "fitarwa" don cire tip ɗin.
Lokacin aikawa: Agusta-16-2021